หาดูแลน้องนักศึกษา 1 คนครับ กทม เป็นความลับ จริงใจ ระยะยาวครับ

[คัดลอกลิงก์]
killer_one111 โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
killer_one111
6 วันที่แล้ว 21 0 ดูทั้งหมด
พี่หาน้องนักศึกษา ที่เรียนอยู่นะครับ ขอน้องที่อยู่แถว ดินแดง รัชดา พระราม9 อโศก เพชรบุรีตัดใหม่ พัฒนาการ พี่หาระยะยาว จริงใจ เป็นความลับครับ ไม่เงียบไม่หาย ไม่โอนก่อนนะครับ ส่วนรายละเอียดส่งไอดีไลน์มาให้ทางเมลนะครับ
killer_one111@hotmail.com
ขอน้องที่ใช้ไลน์จริง มีรูปหน้าโปรด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

killer_one111 ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:21 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้