นักเรียนหญิงแท้อายุ19ปีรับวันแรก / รามอินทรา33 / @ไอดีไลน์ / beenxx69

[คัดลอกลิงก์]
Beenxx_33
2019-11-23 17:47:17 169 1 ดูทั้งหมด
น้องเจล นักเรียนหญิงแท้อายุ19ปีผิวสีแทนไม่ดำหน้าตาบ้านๆหน้ารักหน้าเอ็นดูรูปร่างสัดส่วนตรงตามรูปไม่เคยรับงานครั้งแรกน่ะค่ะของนู๋
ฟิวแฟน+ไม่เร่งงาน+หีฟิต+ทำได้ทุกอย่างตามกติกาค่ะ+ไม่เลือกงานคะ

## ลายละเอียดรับงาน ##
>>#อมสดได้ค่ะ แตกนมได้ค่ะ แตกตามตัวได้ค่ะ เอาแรงส์ได้ค่ะ เล่นท่าได้ทุกท่าตามที่พี่ๆจัดมาค่ะ 69ได้ค่ะ นัวร์เนียไซด์ตามตัวได้ค่ะ กอดได้ จูบปากแลกลิ้นได้ค่ะ ขึ้นให้ได้ค่ะ เสร็จแล้วนอนกอดได้ คุยสนุก ไม่หวงตัว(ขี้เล่นน่ะค่ะ) ดูดนมได้ ไม่เร่งไม่รีบค่ะ บริการดี มีอารมณ์ร่วม คางเสียวแน่นอนค่ะ จับนมได้ เลียจิ้มิ้ได้น่ะค่ะ (หนูสะอาดปลอดภัยน่ะค่ะ)#ตัวจริงตรงปก100%น่ะค่ะ

>>#สัดส่วน = หน้าอก36/เอว26/สะโพ๊ก34/สูง165/หนัก48
>>#พิกัดรับงาน = รามอินทรา/กม.4 น่ะค่ะ
>>#ค่าขนม = 1600/1น้ำ/1ชั่วโมง
>>#ค่าขนม = 2400/2น้ำ/2ชั่วโมง
(ราคารวมห้องน่ะค่ะ) ++พี่พกถุงยางมาด้วยน่ะค่ะ++

## ข้อห้าม ##
>>#ข้อที่1) ไม่เอาสดน่ะค่ะ
>>#ข้อที่2) ไม่เอาก้นน่ะค่ะ
>>#ข้อที่3) ไม่รับของทำใดๆทั้งสิ้นน่ะค่ะ เช่น ผั่งมุก ฉีดจู๋ และผ่าเบ้นน่ะค่ะ

>>(รบกวนพี่ที่นัดหนูพกถุงยางมาด้วยน่ะค่ะ)<<

เจ้าของ| Beenxx_33 โพสต์ 2019-11-23 18:48:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่างค้ะ
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

Beenxx_33 เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:169 | ตอบกลับ:1

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้