ประกาศ! หาคนดูแลเว็บไซต์ต่อ คลิกอ่านรายระเอียดเลย

อายุ 33 หน้าตาโอเค หากิ๊กคอยแชร์ความรู้สึกดีๆ คบกันยาวๆครับ :) [ซ่อนโพสให้นะครับ]

[คัดลอกลิงก์]
taching
2019-3-11 14:35:16 358 9 ดูทั้งหมด
สวัสดีครับ ผมอายุ 33 การงานมั่นคง มีแฟนแล้วครับ แต่แฟนไปทำงานต่างประเทศ ปีนึงจะกลับสักครั้ง เลยอยากหาคนคอยแชร์ความรู้สึกดีๆร่วมกันครับ ผมชอบผู้หญิงหวาน ดูแลตัวเองดี ไม่อ้วน จะวัยเรียนหรือวัยทำงาน โสดหรือไม่โสดก็ได้ ขอแค่รับสถานะของผมได้ก็พอครับ
สำหรับการดูแล ผมคงไม่ให้เงินใช้เป็นรายเดือนนะครับ แต่จะคอยดูแลอย่างอื่น ซื้อของให้ พาไปเที่ยวต่างจังหวัด ต่างประเทศ ประมาณนี้ครับ
ถ้าสนใจรบกวนทิ้งไลน์ไว้นะครับ หวังว่าจะได้คุยกัน
ขอบคุณครับ

กินบุฟเฟต์ไม่อั้น เที่ยวสนุก บินตรงญี่ปุ่น คลิ๊กที่นี่ เท่านั้น

Pikkiie โพสต์ 2019-3-11 17:12:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

กินบุฟเฟต์ไม่อั้น เที่ยวสนุก บินตรงญี่ปุ่น คลิ๊กที่นี่ เท่านั้น

Pikkiie โพสต์ 2019-3-11 17:13:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

เจ้าของ| taching โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
taching
7 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

PPPsuk โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
PPPsuk
7 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

เจ้าของ| taching โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
taching
6 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

Cherrome โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Cherrome
6 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

เจ้าของ| taching โพสต์ 5 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
taching
5 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

rita2002 โพสต์ 5 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
rita2002
5 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

paattcc โพสต์ 3 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
paattcc
3 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

taching ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:358 | ตอบกลับ:9

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้