ต้องการหาน้องดูแลSupportรายเดือนครับ

[คัดลอกลิงก์]
toldyou
2019-6-14 21:44:30 85 0 ดูทั้งหมด
จะเริ่มยังไงดีส่วนตัวไม่เคยคิดว่าจะมาหาเลี้ยงดูอะไรแบบนี้ แต่เนื่องด้วยปัณหาส่วนตัว  เลิกกับแฟนครับและเป็นคนที่บ้างาน จึงมีปัณหาเรื่องเวลาซะส่วนใหญ่ มีแฟนคบกันจริงจังก้อต้องเลิกราด้วยปัณหาต่างๆเรื่องเวลา ระยะทางเป็นต้นเป็นคนที่ไม่ดื่มและไม่สูบเป็นคนขี้อายยิ่งเรื่องเที่ยวกลางคืนหรือเที่ยวบริการต่างๆจะเป็นคนไม่ชอบอะไรแบบนั้นตั้งใจมาหาคนที่เคมีตรงกันในเรื่องไม่ดื่มไม่สูบนะครับส่วนเรื่องเที่ยวกลางคืนข้อนี้ไม่มีปัณหาครับขอน้องที่กำลังศึกษาอยู่นะครับอายุไม่เกิน23ปีที่เดือดร้อนต้องการมีคนช่วยเหลือSupportขอคนที่ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อนนะครับส่วนจำนวนเงินดูแลที่สะดวกให้แต่ละเดือน15000-30000-เดือนครับไม่มีคอนโดหรือว่ารถยนตร์ให้นะครับ^^ส่วนรายละเอียดรบกวนแอดไลน์มานะครับid-lmlmcat

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

toldyou ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:85 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้