นักธุรกิจหนุ่มตามหาน้องสาวดูแลคบกันเป็นแฟนครับ (เน้นคุยกันระยะยาวครับ)

[คัดลอกลิงก์]
nanoswan44
2019-7-18 15:38:22 194 3 ดูทั้งหมด
สวัสดีครับ พี่อายุ 35 ปี หน้าตามาตรฐานชายไทยเชื้อสายจีนทั่วไป ทำธุรกิจเกี่ยวกับการท่องเที่ยวอยู่ในภาคเหนือครับ เคยดูแลน้องอยู่ 1 คน แต่ด้วยปัจจัยหลายอย่างทำให้ต้องเลิกกันไป หลังจากไปเคลียร์หัวใจมาสักพัก ในวันนี้คิดว่าพร้อมแล้วที่จะดูแลน้องสาวสักคนครับ ^^
สเปคที่ตามหาอยู่ ขอน้องสาวอายุไม่เกิน 25 ปี หุ่นดีสมส่วน จบการศึกษาระดับปริญญาตรีขึ้นไปหรือกำลังเรียนอยู่ และพร้อมที่จะคบกันในฐานะแฟน (หมายถึงคบหาดูใจกันเพื่อจะแต่งงานมีครอบครัวกันในอนาคตครับ) ทั้งนี้ ก่อนจะคบกันพี่อยากจะคุยกันยาวๆก่อนสัก 1 - 2 เดือน เพื่อดูว่าทัศนคติและการใช้ชีวิตไปด้วยกันได้หรือไม่ และพี่ค่อนข้างจะต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ถ้าหากว่าน้องสะดวกเดินทางไปกับพี่ได้ทุก่ที่ก็จะดีมากเลยครับ (แต่ถ้าไม่สะดวกเดินทางก็ขอเจออย่างน้อยเดือนละ 1 ครั้งครับ)

สำหรับเรื่องการดูแล ถ้าได้คบกันแล้วก็จะดูแลทุกเรื่องครับ พี่คิดว่าเรื่องเงินสามารถให้ได้ตามที่น้องขอ แต่ก็อยากให้น้องดูแลพี่ให้ดีในฐานะแฟนด้วยน้าา

ถ้าอ่านแล้วสนใจอยากลองพูดคุยกัน รบกวนทิ้งไลน์ไว้ในเว็บนี้ หรือส่งเมลมาที่ nanoswan@tutanota.com ครับ

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสคงได้คุยกัน ^^

เจ้าของ| nanoswan44 โพสต์ 2019-7-19 10:18:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
MYEMI206 โพสต์ 2019-7-19 10:28:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
 เจ้าของ| nanoswan44 โพสต์ 2019-7-20 22:06:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| nanoswan44 โพสต์ 2019-7-23 09:06:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

nanoswan44 ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:194 | ตอบกลับ:3

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้