หาคนดูแลระยะยาวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
crying
2019-7-19 08:52:48 224 0 ดูทั้งหมด
หาคนดูแลระยะยาวค่ะ พิกัดระยอง อ.นิคมพัฒนา
ชื่อหญิงอายุ22-23ปี สูง160 หนัก45
สถานะโสด ลูกหนึ่งแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ลูกอยู่ตจว.
ภาระที่มี คือหาเงินส่งให้ลูกคนเดียวและค่าเทอม(ปวส.)
เป็นคนไม่ค่อยมีเวลา จันทร์-เสาร์ ทำงาน วันอาทิตย์เรียน
จะว่างช่วงเย็นเวลา17.00เป็นต้นไป และวันหยุดนักขัตฤกษ์
ขอคนเสนอราคาดีๆ เพราะไม่ได้รับงานเป็นอาชีพ
ขอคนสะดวกรับ-ส่ง มีรถให้ขับจะดีมาก เพราะไม่ใช่คนระยอง
เพิ่งย้ายมาทำงานยังไม่ถึงปี
ขอคนนัดจริง ไม่ถามเยอะไม่เรื่องมาก
กฎข้อห้ามคือ ไม่สดไม่ก้นค่ะ
**ความลับต่อกันนะคะ**
ย้ำว่าขอคนเวลาตรงกัน แอดไอดีมา tr-ying

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

crying เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:224 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้