พี่ใจดีทำธุรกิจส่วนตัว หาน้องเลี้ยงดูรายเดือน ให้เดือนละ30000-40000บาท+ หาน้องในกทม.หรือใกล้เคียงครับ พี่ไม่เน้นเซ็กครับ

[คัดลอกลิงก์]
oomoom
2019-8-5 09:54:10 1392 94 ดูทั้งหมด
พี่ชายใจดี ไม่ดุ หาน้องมาดูแลเป็นรายเดือนระยะยาวครับ ขอน้องที่อยู่ในกรุงเทพ หรือใกล้เคียงนะครับ พี่มีธุรกิจส่วนตัว มีงานทำเป็นหลักแหล่งครับ ให้รายได้เดือนละ30000-40000บาท พี่ผูกมัดครับ เจออาทิตย์ละ1วัน น้องสนใจทิ้งไอดีไลน์ใว้นะครับ ขอไลน์ที่ติดต่อได้นะครับ พี่ซ่อนความคิดเห็นใว้ให้แล้วครับ (เจอแล้วพี่สามารถช่วยได้เลยครับ)
Ppp28 โพสต์ เมื่อวานซืน 21:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Ppp28
เมื่อวานซืน 21:10 ดูทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
Tangmay โพสต์ เมื่อวานซืน 19:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tangmay
เมื่อวานซืน 19:20 ดูทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
Manan โพสต์ เมื่อวานซืน 11:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Manan
เมื่อวานซืน 11:06 ดูทั้งหมด
kalrabkk69 โพสต์ เมื่อวานซืน 08:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kalrabkk69
เมื่อวานซืน 08:37 ดูทั้งหมด
kalrabkk69 โพสต์ เมื่อวานซืน 08:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kalrabkk69
เมื่อวานซืน 08:36 ดูทั้งหมด
Wtcpp55 โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Wtcpp55
4 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด
areya23 โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
areya23
Manan โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Manan
Manan โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Manan
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

oomoom ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:1392 | ตอบกลับ:94

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้