ว่าแอดมินครับ อีน้งพิ้งค์คนโกงคนเก่ากับมาละครับ กับมารูปแบบใหม่ ก็อปรูปเค้ามา

[คัดลอกลิงก์]
chocolate
2019-8-18 01:05:11 254 1 ดูทั้งหมด
ทุกคนที่อ่นโฟสนี้ระวังไว้นะครับ  อีพิ้งค์มันกับมาแล้ว    ฝากแอกมินแบนที  มันเอารูปคนอื่นมา  มันใช่ข้อความเดิม  พอจับได้มันบล็อดเหมือนเดิม  ไม่ยอมคอล  บอกถ้าคนในภาะจริงทำไมต้องกลัว ไม่ยอมคอลบล็อดหนีครับ พักนี้มันไม่มีเงินใช้เลยเปลี่ยนดารโกง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
 เจ้าของ| chocolate โพสต์ 2019-8-18 01:10:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันจะโฟสแบบเดิมๆ พอทักมา  มันจะให้เบอร์โทรมา  ห่าเราโทรไผไม่นัดมา  จะมีข้อความจากเบอร์มือถือ  ให้เราติ่อต่อกับด่วยจากเพจแอดมิน  คือเอาง่ายๆมันจะหลอกมัดจำ500

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

chocolate ไม่ระบุเพศ
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:254 | ตอบกลับ:1

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้