สวัสดีครับต้องการรับดูแลซัพพอร์ตรายเดือนน้อง1คนขอน้องไม่ต้องน่ารักหรือสวยมากไม่เรื่องมากอายุไม่เกิน23ปีครับ

[คัดลอกลิงก์]
betternow
2019-9-21 14:48:57 60 0 ดูทั้งหมด
เป็นคนค่อนข้างบ้างานทำงานหลายอย่างเลิกกับแฟนได้4เดือนเพราะเรื่องเวลาและอะไรต่างๆที่ไม่ตรงกัน เลยคิดว่าลองมาหาแบบนี้ดูครับสามารถเป็นได้ทั้งเพื่อนและแฟน  (แบบไม่ผูกมัดและไม่ยุ่งวุ่นวายเรื่องส่วนตัวของน้องครับ)สามารถไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันได้หรือออกงานได้ในบางครั้งขอน้องๆที่อายุไม่เกิน24ปี จะเรียนหรือว่าทำงานแล้วก้อได้ทั้งนั้นครับและเดือดร้อนจริงๆเท่านั้นครับสำหรับน้องที่เคยรับงานหรือมีคนดูแลมาก่อนขออณุญาตไม่รับนะครับ   ส่วนตัวเป็นคนไม่เที่ยวกลางคืน  ไม่ดื่ม และไม่สูบ  ขอน้องที่ไม่สูบบุหรี่นะครับส่วนเรื่องอื่น ค่อยคุยรายละเอียดกันอีกทีครับค่าดูแลที่คิดว่าสะดวกอยู่ที่20000ไปจนถึง30000ครับ ยังไงลองแอดมานะครับไอดี better_now ลืมแจ้งนะครับขอน้องที่อยู่กทมและปริมณทลนะครับ
น้องที่เคยคุยอยู่ๆก้อเงียบก้อเลยมาลงหาเรื่อยๆครับถ้าได้แล้วจะเลิกหาครับ

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

betternow ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:60 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้