<สาทร> เมจิ หน้าดีผิวดีหุ่นดีมีนม เอาใจเก่ง ที่สุดแล้วคนนี้! LINE : meijiggn

[คัดลอกลิงก์]
ggn.tangmo
2019-10-5 20:25:05 127 0 ดูทั้งหมด
สวัสดีค่ะ, เมจิ นะคะ อายุ 24ปี หญิงแท้
สูง 163ซม. หนัก 49กก. มีสะโพก
36-25-35 คัพ D
ผมยาว ผิวขาวเหลือง
น่ารัก ยิ้มหวาน ตัวจริงไม่ดรอปจากในรูป
อารมณ์ดี อัธยาศัยดี เป็นกันเอง ไม่ถือตัว
อมสด จูบปาก จูบแบบแลกลิ้น
อาบน้ำให้ นวดให้ ชิวๆไม่เร่งไม่รีบค่ะ
1800 / 1s / 1ชั่วโมง
3500 / 2s / 2ชั่วโมง
แตกปาก (บวกเพิ่ม 500)
**ราคารวมห้องแล้ว**
ข้อห้าม
: ไม่เอาสด : ไม่ทำกัน
: ไม่รับคนเมามาก : ไม่รับคนเล่นยามา
: ไม่รับค้างคืน : ไม่รับงานข้างนอก
พิกัดรับงาน สาทร <BTS สุรศักดิ์>
เวลารับงาน 14.00 - 24.00น. <บ่าย2 - เที่ยงคืน>
นัดเวลาวันต่อวัน หรือ ล่วงหน้าไม่เกิน 1วัน นะคะ
LINE ID : @meijiggn

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

ggn.tangmo ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:127 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้