โมเดลลิ่ง หาน้องร่วมงานวี 10000บาท แถวเลียบด่วนค่ะ แอดมาคุยรายละเอียดก่อนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
devil
2019-11-6 14:42:28 21 0 ดูทั้งหมด
  ขอน้องนักเรียนนักศึกษาอายุไม่เกิน22 ไม่มีรอยสัก ไม่ทำหน้าอก
ถ้าเคยทำงานพีอารหรือพริตตี้จะดีมากค่ะ งานปลอดภัยนะคะ งานวีของโมเอง รู้ตัวตนลูกค้า
รับเงินก่อนทำงานทุกกรณี สนใจคุยก่อนนะคะ เสร็จงานนี้เเล้วถ้าจะทำต่อ มีงานส่งให้ต่อเนื่องค่ะ
*******ไม่รับแอดพี่ผุชาย ไม่ได้ส่งทั่วไป ส่งกลุ่มวีของโมเอง*****

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

devil เพศหญิง
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:21 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้