โสดจริง น่าตาพอได้ อยากมีพี่ซัพพอตค่าใช้จ่ายหาแค่คนเดียวได้ละจะเลิกหา ไม่เคยมีพี่ดูแลมาก่อน อ่านด้านในก่อนคะ

[คัดลอกลิงก์]
Aloneg_J
2019-12-10 13:48:05 134 0 ดูทั้งหมด
หาพี่ซัพพอตค่าใช้จ่ายต่างๆ เดือนละ 15000 หนูอ้วนนะคะแต่หน้าตาพาไปเที่ยวไปเดินด้วยไม่อายแน่นอน พาไปตจว.ได้สามารถขับรถให้ได้ด้วย ได้แบบ all in one เลยคะ

หนูกำลังลดนน.อยู่ด้วยถ้ามีพี่ท่านไหนสนใจช่วยเรื่องนี่ด้วยก็จะขอบคุณมากคะ

หนูรุ้ว่าต้องแลกด้วยอะไรคะ พี่ท่านไหนมีความสามารถในการซัพพอตตามนี้แอดมาคุยกันได้คะ malxnglak

เป็นพี่นักธุรกิจอายุ38+++ก็จะดีมาก(เพราะหนูอายุ33) ที่ดูรวมๆแล้วดูดี ขอคนจริงไม่มโนนะคะ ถึงหนูจะอ้วนแต่ก็ขอเลือกนิดนะคะ

หนูอ้วนจริงไม่มโนขอคนที่สนใจสาวพลัสไซสจริงๆนะคะแอดมาคุยกันได้

ปล.อยู่พระราม2นะคะถ้าคิดว่าไม่ไกลหรือมาได้คุยกันคะ

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

Aloneg_J ไม่ระบุเพศ
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:134 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้