รับจ้างเป็นเพื่อนเที่ยวราคาคุยกันได้ ขอพี่ๆไม่เกิน30นะคะ

[คัดลอกลิงก์]
Tangnaj
2018-12-14 21:47:47 759 0 ดูทั้งหมด
รับจ้างไปดูหนัง กินข้าว ร้องเพลง เดินเล่นช็อป เที่ยวต่างจังหวัดต่างประเทศ(ราคาทักมาคุยกันได้ค่ะ)
ไม่มีsexไม่จูบ
จับมือได้โอบได้
จ่ายก่อนเริ่มงาน 2500-5000แล้วแต่พี่ๆจะเสนอราคา
ค่าอื่นๆพี่ๆจ่ายๆเองนะคะ
ถ้าไกลมาพี่ๆต้องออกค่ารถให้ค่ะ
สนใจทักมาคุยกันก่อนได้ค่ะ หรือทิ้งไอดีไลน์ไว้
อายุ 19-20. สูง162 หนัก44 เอว24-25 ตลกกวนตีนนิดๆ นิสัยดี คุยสนุกมากๆ55

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

Tangnaj เพศหญิง
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:759 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้