รับจ้างเที่ยวค่ะ น่ารัก ขี้เล่น นิสัยดี ทักมาคุยก่อนได้นะคะ

[คัดลอกลิงก์]
qpraew
2019-1-3 18:29:00 402 0 ดูทั้งหมด
ID:qpraewm
นัดเที่ยวด่วนทักมาได้ตลอดค่ะ
รับจ้างไปดูหนัง กินข้าว ร้องเพลง เดินเล่นช็อปเที่ยว(ราคาทักมาคุยกันได้ค่ะ)
ไม่มีsex ไม่จูบ
ค่าอื่นๆพี่ๆจ่ายเองนะคะ  ถ้าไกลมากพี่ๆต้องออกค่ารถให้ค่ะ
สนใจทักมาคุยกันก่อนได้ค่ะ ตลกกวนตีนนิดๆ นิสัยดี คุยสนุก

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

qpraew เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:402 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้