จ้างเที่ยวค่ะ(ไม่นัวไม่เซ็ก)ขาวอวบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
MoMay21
2019-1-9 15:57:49 294 0 ดูทั้งหมด
สวัสดีค่ะชื่อเหมยค่ะ อายุ21ปี น้ำหนัก65 สูง161 ส่วนตัวเป็นคนอวบๆแต่ขาวค่ะ รับงานจ้างเที่ยวหรืองานทานข้าว ดูหนัง เข้าวัดทำบุญ คุยได้ทุกเรื่องปรึกษาที่ระบาย เพื่อนคุย เป็นความลับได้ค่ะ เรท1200บาทหรือราคาคุยกันได้ค่ะ ขอพี่ๆใจดีสุภาพให้เกียรตินะคะ เดินกอดคอจับมือได้ค่ะ แต่(ไม่นัวไม่เซ็ก)นะค่ะ พี่คนไหนสนใจทักมาคุยก่อนได้ค่ะ (เจอหน้าจ่ายเงินก่อนทุกกรณี) ขอคนนัดจริงไม่คุยเล่นนะคะ นัดวันไหนทักมาคุยก่อนได้ค่ะ ว่างช่วงเที่ยงๆบ่ายๆ กรุงเทพ-หนองแขม         ***สนใจทักไลน์ได้ค่ะ id: mewstr

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

MoMay21 ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:294 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้