รับดูแลน้องน่ารักนิสัยดี นักเรียน นักศึกษา ส่งเรียนจบ ป ตรี โท ได้ครับ ค่าหนม 30000 บาทต่อเดือน+ค่าอื่นๆ คบกันแบบห่วงใยกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
kondeejingjai
2019-1-11 00:00:58 199 0 ดูทั้งหมด
รับดูแลน้องน่ารักนิสัยดี นักเรียน นักศึกษา ส่งเรียนจบ ป ตรี โท ได้ครับ  ค่าหนม 30000 บาทต่อเดือน+ค่าอื่นๆ คบกันแบบห่วงใยกันครับ  รับเฉพาะน้องที่ไม่เคยรับงาน side line หรือไม่เคยมีคนดูแลครับ  น้องคนไหนสนใจส่งรูปและข้อมูล และ id line น้องมาที่ e mail : kondeejingjai@outlook.co.th  หรือ add line มาที่ peepongkondee นะครับ  จะลองนัดเจอกันคุยกันดูก่อนได้นะครับ มีค่าเดินทางและค่าเสียเวลาให้นะครับ
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

kondeejingjai ไม่ระบุเพศ
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:199 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้