มีความตั้งใจหาน้องดูแลซักคนครับ

[คัดลอกลิงก์]
findyou
2019-1-11 13:04:02 442 1 ดูทั้งหมด
อยากตามหาน้องที่มีความเดือดร้อนจริงๆสัก1คนยังไม่เคยโพสหรือประกาศหาที่ไหนมาก่อนพอดีเจอเว็บนี้ก้อเลยลองมาโพสดูขออณุญาตเลือกคุยนิดนึงนะครับเพราะส่วนตัวยังไม่เคยมีโอกาศเลี้ยงดูใครมาก่อนสิ่งที่ตามหาก้อคือขอคนที่ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อนและเดือดร้อนจริงๆมีความเดือดร้อนจริงๆส่วนนิสัยใจคอลองพูดคุยกันอีกที อยากได้น้องๆที่ไม่ดื่มเหล้าและไม่สูบบุหรี่นะครับเพราะตัวพี่เองก้อไม่ได้สูบหรือดื่ม ต้องการคนที่คุยรู็เรื่องคุยกันไปนานๆแต่ไม่มีข้อผูกมัดอะไรขอคนที่ยังไม่มีแฟนหรือมีแล้วคิดว่าไม่มีปัณหาก้อโอเคเรื่องดื่มอาจจะให้ดื่มได้นะครับเพราะต้องเข้าสังคมแต่เรื่องสูบบุหรี่ต้องขอจริงๆส่วนค่าดูแลรายเดือนคิดว่าจะตั้งไว้ที่ตั้งแต่15000-30000ต่อเดือนครับยังไงลอง@ไลน์มาคุยกันก่อนนะครับไอดี-fixyous
waanjai โพสต์ 2019-1-17 17:37:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้น้องดูแลหรือยังคะ eilezanaka
waanjai โพสต์ 2019-1-17 17:38:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้น้องดูแลหรือยังคะ eilezanaka
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

findyou ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:442 | ตอบกลับ:1

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้