อ้อโดนผัวตัวดีเย็ดจนเสียวสุดชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
diormas99
2018-5-19 16:20:30 846 0 ดูทั้งหมด
ผมเป็นแฟนของเว็บไซต์เรื่องเสียวมานานแม้กระนั้นไม่เคยเล่าของตนซะคราว เรื่องของผมเกิดมาราวๆปีกว่าๆแล้วผมจะขอเล่าเลยครับ ตัวผมชื่อ เค มีอาชีพรับราชการอยู่ในกรุงเทวดา แล้วก็ผมก็ได้รู้จักสาวน้อยที่จบเภสัชรับราชการในหน่วยงานเดียวกับผม ผมตกหลุมรักคุณตั้งแต่คราวแรกที่พบคุณ แต่ว่าคุณอาจไม่คิดอะไรกับผม เนื่องจากว่าผมแก่กว่าคุณ5ปี รวมทั้งคุณงามมั่งคั่งแล้วก็เฉลี่ยวฉลาดจบจากมหาลัยโด่งดังในกรุงเทวดา คุณจบเภสัชคุณก็เลยดำเนินการใช่ทุนที่โรงบาลในหน่วยงานผม ผมตามจีบคุณ ตั้งเป็นเวลายาวนานกว่าจะเป็นคู่รักกันในขณะนี้ผมสมรสกับคุณเมื่อปี46 ในเวลานั้นคุณอายุ25 ปี ส่วนผม 30ปี ผมไม่เคยมีความคิดว่าจะได้เชยชมเพศหญิงที่สมบูรณ์แบบขนาดนี้ ด้วยเหตุว่าผมไม่ถึงกับหล่อแต่ว่าอาศัยว่าทื่อคุณจนถึงคุณยอมตกลงกับผมเรื่องมันก็น่า จะจบอย่างสมหวังใช่ไหมนะครับแต่ว่าไม่ใช่เนื่องจากนี่พึ่งเริ่มเรื่องเพียงแค่นั้น เรื่องก็มีอยู่ว่าผมจะต้องย้ายไปราชการที่บ้านนอกแต่ว่าไม่ไกลกันนัก วันศุกร์ เวลาเย็นก็จะกลับมาอยู่ร่วมกันวันอาทิตย์เย็นๆก็จำเป็นต้องไปอีก เป็นอย่างงี้ประจำแต่ว่าก็ยังดีที่มีโทรศัพท์เคลื่อนที่คุยกันตลอดระยะเวลาทำให้หายนึกถึงลงไป บ้าง อ้อลืมบอกไปคุณชื่อ อ๋อ คุณเป็นผู้ที่วางตัวดีเยี่ยมบุคลิกลักษณะดูดีไปหมด แม้กระทั้งตอนร่วมเพศกันผมยังไม่กล้าทำอันอื่นเลยเว้นเสียแต่ให้คุณนอนหงาย ปกติไม่เคยเล่นท่าอะไรสักอย่าง เนื่องจากว่ามองคุณเป็นคนวางตัว รวมทั้งรักนวลสงวนตัวมากมายไม่เล่นหูเล่นตากับคนอื่นๆเลยผมเลยไปอยู่ชนบทแบบสุขใจ แม้กระนั้นความไม่กังวลใจผมก็เริ่มมีความแคลงใจขึ้นเมื่อวันหนึ่ง ผมผมกลับมาที่แถวบ้านผมได้ยินลูกน้องผมมันกล่าวกันว่า “โหแม่งเภสัชอ๋อแม่งน่าเอาxxxบรรลัย งามก็งามแม่งนมก็ไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดี ข้าขอเอาครูไวเข้าแล้วก็ออกทีเดียวก็ก็ยอมตายแล้ว “ มันคงจะไม่เคยทราบเลยว่าผมอยู่บริเวณนั้นแต่ว่าผมก็ไม่แสดงตัวให้มันมองเห็น เพียงพอตกครู่หนึ่งผมก็รีบกลับไปอยู่ที่บ้าน คุณทำครัวรอคอยผมอยู่ และก็พอกินเสร็จผมก็ขอนอนกับคุณเนื่องจากฟังไอ้พวกนั้นแล้วมีอารมณ์มากมายเลย เพียงพอวันอาทิตย์ผมก็กลับ สถานที่ทำงานแต่ว่าในสติปัญญาตลอด ว่าต้องการรู้ว่าตอนที่ผมไม่อยู่คุณทำอะไรบ้าง เพียงพอวันพฤหัสผมก็โทรบอกอ้อว่าผมติดงานอาจจะกลับมิได้คุณบอกช่างเถอะ อ๋อดูแลตนเองได้ไม่จำเป็นที่จะต้องห่วง แม้กระนั้นหาใช่เช่นนั้นไม่วันศุกร์ ช่วงเวลาบ่ายผมก็แอบขับขี่รถกลับมาที่กรุงเทวดา เพื่อจะแอบมองคุณ ว่าคุณทำอะไร ผมรีบจัดแจงจองโฮเต็ลก่อน เพียงพอตกมืดๆสัก 1ทุ่มผมก็ตะกายกำแพงข้างหลังบ้านพักด้วยเหตุว่ามันไม่สูงมากมาย (บ้านผมอยู่นั้นเป็นบ้านพักเจ้าหน้าที่รัฐอยู่ติดกำแพง ผมย่องเข้ามาข้างหลังบ้าน มองหาคุณตั้งนาน ไม่พบก็แอบเข้าไปในบ้าน (มีความรู้สึกว่าถ้าหากคุณพบถามคำถามว่ามาทำอะไร ผมก็จะพูดว่าทำให้คุณสนเท่ห์ใจ ) แม้กระนั้นรู้สึกว่าไม่พบจะดียิ่งกว่า เพียงพอผมเข้าไปในบ้านก็ได้ยินเสียงคุยกันที่โต๊ะหินอ่อนหน้าบ้าน ซึ่งช่วงนี้ผมอยู่ที่ห้องรับแขก ส่วนคุณอยู่นอกบ้าน ผมมองเห็นคุณคุยอยู่กับพวกนายสิบจบใหม่ แล้วก็จับใจความได้ว่า มันมาช่วยตัดต้นหญ้า คุณก็ขอบพระคุณมันก็คุยแต่ว่าผมจับใจความมิได้ขนาดอยู่ใกล้แล้วนะ (แม้กระนั้นผมฉงนใจธรรมดาคุณเป็นคนออกจะพูดน้อยคุยเบิกบานกับผู้ที่ตำแหน่งต่ำ กว่า แม้กระนั้นคุณคุยกันหมอนี้ ) ผมก็ไม่คิดอะไร แอบมองคุณจนถึงคุณอาบน้ำเสร็จผมก็แกล้งโทรมาถามคำถามว่าทำอะไรอยู่ คุณกล่าวว่าอาบน้ำอยู่ ผมถามคำถามว่าวันนี้ มีคนไหนกันมาหาผมไหมคุณกล่าวว่าไม่มีแต่ว่า ลูกน้องคุณที่เป็นทหารจบใหม่ อยู่ที่โรงบาลเดียวกันเอาเอกสารมาให้และก็ตัดต้นหญ้าให้ ผมถามคำถามว่าเค้าชื่ออะไร คุณพูดว่าชื่อโอ ผมก็ไม่สงสัยคุณด้วยเหตุว่าคุณเล่าความเป็นจริงให้ผมฟังหมดผมก็นอนที่โฮเต็ลด้วยความคิดหึงนิดๆที่มีเพศชายมาบอกกับภรรยาผม รวมทั้งแอบมองอีกหลายคราวแต่ว่า

บริการเช่า www.oadcrane.com เท่านั้น

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

diormas99 ไม่ระบุเพศ
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:846 | ตอบกลับ:0

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /2 ต่อไป

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้