หาพี่ชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
Evening โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
Evening
7 วันที่แล้ว 248 2 ดูทั้งหมด
อายุ24ค่ะ อยู่รังสิตอยากได้พี่ชายดูแล มาหาหนูเป็นครั้งคราวได้ค่ะ ขอคนสุภาพพูดจาดีนะคะ ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินมากมาย ถ้าถูกใจกันค่อยคุยเรื่องเงินได้ค่ะ เน้นคนคุยด้วยมากกว่า
แอดline: evezi ดูรูปน้องก่อนค่อยทักได้ค่ะ(แอดมาแล้วทักมาด้วยนะคะ)หาพี่ชายนะคะ หนูสูง160 หนัก57 ดัดฟัน ผิวกลางๆไม่ขาวมาก

กินบุฟเฟต์ไม่อั้น เที่ยวสนุก บินตรงญี่ปุ่น คลิ๊กที่นี่ เท่านั้น

เจ้าของ| Evening โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Evening
7 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด
ขออนุญาตรับเพื่อนเฉพาะพี่ๆที่ใช้รูปจริงขึ้นโปรไฟล์นะคะ เน้นคุยกันไม่ผูกมัดเพราะน้องมีแฟนอยู่แล้วค่ะ แต่มีเหตุผลให้มาหาพี่ชายค่ะ ขอพี่ๆอายุไม่เกิน40นะคะ ขอสุภาพพูดจาดี หน้าตากับหุ่นใช้ได้หน่อยนะคะ แนวผู้ชายดูแลตัวเอง ออกกำลังกาย ดูดีนะคะ ^^

กินบุฟเฟต์ไม่อั้น เที่ยวสนุก บินตรงญี่ปุ่น คลิ๊กที่นี่ เท่านั้น

Thetk โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thetk
6 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด
Evening ตอบกลับเมื่อ 2019-2-12 23:47
ขออนุญาตรับเพื่อนเฉพาะพี่ๆที่ใช้รูปจริงขึ้นโปรไฟล์ ...

สนใจครับไลนแอดไม่ได้แอดไลนมานะครับ2523notebook

เจ้าของ| Evening โพสต์ 5 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Evening
5 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด
ยังหาอยู่นะคะ ขอแบบจริงจังค่ะ  ไม่รับรูปปลอม/ขโมยรูปคนอื่นมา โตๆกันแล้วนะคะไม่เอานะคะ เสียเวลามาเยอะมากๆแล้ว

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

Evening เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:248 | ตอบกลับ:2

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /2 ต่อไป

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้