รับจ้างเที่ยวช่วงสงกรานต์ 13-15

[คัดลอกลิงก์]
Chubbybitch
2019-4-12 00:52:37 532 0 ดูทั้งหมด
รับจ้างเที่ยวช่วงสงกรานต์ค่ะ 13-15 ถ้าถูกใจยินดีให้ดูแลระยะยาวค่ะ
อยู่เชียงใหม่ พี่จังหวัดอื่นสนใจรบกวนส่งตั๋วเดินทางมาให้ด้วยนะคะ

หุ่นอวบ อก38 เอว29 สะโพก40 สูง155 หนัก60

อายุ25 ปี

ปัจจุบัน:: โสดค่ะ อยู่หอคนเดียว /ไม่เคยแต่งงาน/ไม่เคยมีลูก

นิสัยขี้อ้อน ทะเล้น ยิ้มเก่ง ชอบคุย อารมณ์ดี ขี้เล่น

หน้าตากลางๆ ไม่สวยแต่อยู่ด้วยแล้วสนุก

พี่คนไหนไม่เน้นสวยแต่เน้นเซ็กส์มาเจอกันรับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

Chubbybitch ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:532 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้