หาดูแลน้องๆจังหวัดเชียงรายหรือที่สะดวกมาเชียงรายได้ 14+-25 10000-50000

[คัดลอกลิงก์]
zx3 โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
zx3
7 วันที่แล้ว 37 0 ดูทั้งหมด
หาดูแลน้องๆจังหวัดเชียงรายหรือที่สะดวกมาเชียงรายได้ 14+-25 ผิวขาว หน้าตาโอเค รายเดือนไม่จำกัดเท่าไหร่ก็ได้ 10000-50000 อยู่ที่ความพร้อมหน้าตารูปร่างอื่นคุยกันได้ สนใจทิ้งไอดีไลน์ไว้เลยครับหรือข้อความส่วนตัวมาก็ได้ครับ ขอคนที่พร้อมจิงเท่านั้นไม่คุยเล่น รับดูแลระยะยาว ส่งเรียนได้ หากอยู่ตต่างจังหวัดจะย้ายมาเรียนต่อเชียงรายเลยก็ได้ มีบ้าน+รถให้ส่วนตัว น้องๆคนไหนสนใจทิ้งไอดีไลน์ไว้นะครับ(ซ่อนความเห็นแล้ว) ขอคนที่ต้องการให้ดูแลจิงๆนะครับ

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

zx3 ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:37 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้