หาพี่ดูแล ฟิวแฟน ระยะยาว

[คัดลอกลิงก์]
meilin โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
meilin
7 วันที่แล้ว 106 0 ดูทั้งหมด
ขออายุไม่เกิน 40 ไม่มีลูกเมีย ใจดี ไม่มีอุปสรรคด้านการดูแล ต่อไปจะเป็นรายละเอียดนะคะ อาจจะยาวนิดนึง เราจะได้เข้าใจและจะได้ไม่เสียเวลาถามเนอะ
น้องชื่อเหมยค่ะ อายุ 21 ปี สูง 159 หนัก 53 สัดส่วน 34/28/39 เหมยไม่ใช่คนขาวค่ะ แต่ไม่ได้ดำจนน่าเกลียด เหมยเป็นนักศึกษาและทำงานด้วย เวลาว่างของเหมยและของพี่อาจจะไม่ตรงกัน แต่เหมยหาเวลาให้พี่ได้ค่ะ

เหมยอยู่แถวปากน้ำสมุทรปราการ เหมยสะดวกนัดเจอที่สำโรง เมกกะบางนา ศรีนครินทร์ ถ้านอกจากนี้เหมยเกรงว่าจะไปไม่ถูก เพราะ เหมยขี้หลงทาง แต่ถ้าพี่คนใดสะดวกมารับที่ที่เหมยกำหนด ก็ยินดีค่ะ

เหมยเป็นคนตรงๆค่ะ แต่เหมยรู้ว่าอะไรควรไม่ควร และเหมยเป็นขี้อ้อนด้วย แต่ถ้าพี่คิดว่ามันง้องแง้งไปบอกได้ค่ะ เหมยคิดว่าการที่เรามาทำงานนี้ เราควรเป็นเรื่องดีๆให้กับคนที่เค้าจะมาดูแลเรา เพราะงั้นพี่ไม่ต้องห่วงว่าเหมยจะทำให้เดือดร้อนนะคะ

เหมยขอค่าดูแลเป็นรายอาทิตย์ค่ะ ขอตอนเราเจอกันเลย เพราะเคยโดนหลอกมาแล้ว ส่วนจำนวนมาตกลงกันได้ค่ะเหมยมีรสนิยมทางเพศแปลกๆนิดนึง มาลองคุยกันก่อนได้นะคะ ถ้าใครสนใจแอดไลน์มาเลยค่ะ ID : meilin_js  

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

meilin เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:106 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้