หาพี่ดูแลที่จริงใจพร้อมคบและช่วยเหลือให้ความสุขกันและกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
looknamokk
2019-5-31 12:24:10 598 0 ดูทั้งหมด
สวัสดีค่ะอ่านก่อนแอดมาทำความรู้จักกันนะค่ะ
ไม่เคยรับงานไม่ได้มั่วทักมาแบบนี้ไม่ต้องแอดมานะให้เกรียรติและสุภาพด้วยนะค่ะ
หนูหาคนดูแลหรือมาหาเสี่ยเลี้ยงค่ะคบหาดูใจพัฒนาความสัมพันธ์หนูคนไว้ทำงานตอนนี้กำลังเดือดร้อนเรื่องค่าใช้จ่าย ค่าอยู่ ค่ากิน อยากหาผู้ใหญ่ใจดีคอยซัพพอร์ต
ต้องการระยะยาวขอคนที่พร้อมดูแลจริงๆเพราะต้องการหาเงินมาใช้จ่ายจริงๆ
ไม่เคยมีประวัติหลอกหรือหาโกงใครๆไม่ได้มีสันดารคตโกงไว้ใจได้ค่ะ
เป็นคนไม่สวยมากแต่หนูคิดว่าหนูให้ความสุขที่พี่ต้องการได้ทุกเรื่องนะ

ถ้าพี่ๆชอบหรือมีใจก็แอดไลน์มาคุยทำความรู้จักกันนะ looknamokkk

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

looknamokk เพศหญิง
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:598 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้