พี่ใจดี คุยกันเอง ให้เกียรติน้องๆ พี่ชายหาน้องสาวดูแลรายเดือนละ30000บาท มีคอนโดให้อยุนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
devil
2019-6-7 12:52:23 279 2 ดูทั้งหมด
อายุ38โสดนะครับ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ให้เกียรติสุภาพสตรี  สุภาพ ชอบเที่ยวป่าเขา ทะเล ธรรมชาติโดยปรกติไม่ทานเหล้า ไม่สูบบุหรี่ สะอาด
ดูแลคุณเหมือนแฟน จะเปิดตัว จะปิดตัวได้หมด ไม่เปลี่ยนวิถีชีวิตของคุณ เคยเป็นแบบไหนก็เป็นแบบนั้น
มีคอนโดเล็กๆแถวสาธร ถ้าสะดวกจะมาอยู่ก็มาได้ พี่อยู่อีกที่นึงให้น้องอยุที่นี่ส่วนตัว
ขอเเค่เต็มที่กันเรื่องบนเตียงพอ เป็นคนปรกติ ไม่สดไม่ก้น ไม่วิตถาร

เคยมีลูกมาแล้วก็ไม่ใช่ปัญหา ขอเเค่จริงใจ ขออายุไม่เกิน30 ถ้าคุยเข้าใจหรือเคยรับงาน
****อาจมีการลองงานก่อนให้ 1500(ในครั้งเเรก) เจอกันให้เลยหากโอเค รับกันได้ จ่ายให้ก่อน10000-15000บ.
สิ้นเดือนให้อีก10000-15000บ ราคานี้ขึ้นอยู่กับ เนื้องานและเนื้อตัวนะครับ ซึ่งเราค่อยกันในเชิงลึกอีกที
เดือนถัดไปให้เป็นรายเดือน เดือนละ2-3หมื่น ขึ้นอยู่กับการตกลงหน้างาน...
สนใจแอดมาคุยกันก่อนได้ ชอบใจไม่ชอบใจกันไม่ว่ากัน......
ขอคนจริงใจนะครับไม่คุยเล่น ต้องการคนที่อยากไปด้วยกันจริงๆ
พิกัดกรุงเทพปริมณฑล นครปฐม ราชบุรี นะครับ ถ้าไกลกว่านั้นขับรถไม่ไหว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
mydear โพสต์ 2019-6-7 18:24:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจค่ะ
mydear โพสต์ 2019-6-7 18:38:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นัดเลยมั้ยคะ.
 เจ้าของ| devil โพสต์ 2019-6-8 01:19:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แอดไลนมาคับ
Suntree โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Suntree
7 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด

ได้เดกยังคะ
 เจ้าของ| devil โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
devil
7 วันที่แล้ว ดูทั้งหมด
ลองแอดมาคุยคับ
  • คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

devil เพศชาย
สมาชิกใหม่ส่งข้อความ

ดู:279 | ตอบกลับ:2

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้