รับหาเสี่ยๆให้น้อง(ผู้หญิงเท่านั้น)ที่กำลังเข้ามหาลัย เรทเดือนละ 30000-50000 ส่งเรียน มีคอนโดให้

[คัดลอกลิงก์]
paaytang
2019-6-12 15:55:09 104 0 ดูทั้งหมด

เน้นว่าขอเป็นน้องๆผู้หญิง นะค่ะ ที่กำลังจะเข้ามหาลัยหรือวัยทำงาน ต้องการคนซัพพอร์ตเรื่องเงิน การเรียนและอื่นๆ

สนใจทักไลน์มาสอบถามก่อนได้ค่ะ paaytang9

ไม่รับผู้ชายนะค่ะแอดมาขอลบ

และถ้าน้องๆผู้หญิงคนไหนคอลดูหน้าได้ จะพิจารณาไว้ก่อนเลย

มีเสี่ยๆให้เงินจริงและได้ชัวร์ ไม่โดนหลอกอย่างแน่นอน

• คุณอาจสนใจโพสต์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต กลับไป

paaytang ไม่ระบุเพศ
เด็กใหม่ส่งข้อความ

ดู:104 | ตอบกลับ:0

ICP备案号: ( 备案号暂无 )
Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc. All Rights Reserved.   Powered by Discuz! X3.4
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้